SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Zinariya zuwa Fam Ingila (XAU zuwa GBP)

Juya Zinariya (XAU) zuwa Fam Ingila (GBP) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin XAU zuwa GBP na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 XAU. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar XAU zuwa GBP

Juya Zinariya (XAU) zuwa Fam Ingila (GBP) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin XAU zuwa GBP na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 XAU. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1 XAU =
3,035.89GBP
1 XAU = 3,035.89 GBP · 1 GBP = 0.000329393 XAU
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

XAU zuwa GBP

Mafi girma4,011.31
Mafi ƙasa2,978.07
Canji+1.55%
2,5003,0003,5004,0004,500NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 XAU a GBP
28 Oct, 16:07 GMT3,035.89
28 Oct 20263,035.65
27 Oct 20263,013.28
26 Oct 20262,995.39
25 Oct 20262,986.47
24 Oct 20262,985.04
23 Oct 20262,993.96
22 Oct 20263,053.99
21 Oct 20263,080.44
20 Oct 20263,081.04
19 Oct 20263,137.06
18 Oct 20263,124.57
17 Oct 20263,124.53
16 Oct 20263,144.38
15 Oct 20263,128.49
14 Oct 20263,132.57
13 Oct 20263,167.82
12 Oct 20263,162.85
11 Oct 20263,171.73
10 Oct 20263,170.77
9 Oct 20263,169.69
8 Oct 20263,123.95
7 Oct 20263,119.53
6 Oct 20263,119.97
5 Oct 20263,128.02
4 Oct 20263,124.64
3 Oct 20263,125.26
2 Oct 20263,168.02
1 Oct 20263,157.49
30 Sept 20263,161.15
29 Sept 20263,119.08
28 Sept 20263,169.57
27 Sept 20263,235.09
26 Sept 20263,235.73
25 Sept 20263,231.97
24 Sept 20263,237.08
23 Sept 20263,263.93
17 Sept 20263,210.28
10 Sept 20263,253.55
3 Sept 20263,282.89
27 Aug 20263,385.4
20 Aug 20263,306.66
13 Aug 20263,268.52
6 Aug 20263,177.66
30 Jul 20263,052.49
23 Jul 20263,086.49
16 Jul 20262,978.07
9 Jul 20263,032.09
2 Jul 20263,059.95
25 Jun 20263,031.38
18 Jun 20263,239.45
11 Jun 20263,046.5
4 Jun 20263,337.91
28 May 20263,276.27
21 May 20263,378.12
14 May 20263,456.63
7 May 20263,457.11
30 Apr 20263,382.55
23 Apr 20263,483.92
16 Apr 20263,550.71
9 Apr 20263,525.62
2 Apr 20263,534.23
26 Mar 20263,382.84
19 Mar 20263,656.88
12 Mar 20263,863.72
5 Mar 20263,879.01
26 Feb 20263,817.4
19 Feb 20263,684.68
12 Feb 20263,706.64
5 Feb 20263,612.34
29 Jan 20264,011.31
22 Jan 20263,569.06
15 Jan 20263,429.82
8 Jan 20263,302.96
1 Jan 20263,202.08
25 Dec 20253,314.87
18 Dec 20253,240.97
11 Dec 20253,151.77
4 Dec 20253,154.31
27 Nov 20253,131
20 Nov 20253,135.18
13 Nov 20253,195.08
6 Nov 20253,043.1
30 Oct 20252,989.44

Juyawa masu sauri

XAUGBP
1 XAU3,035.89 GBP
5 XAU15,179.45 GBP
10 XAU30,358.91 GBP
25 XAU75,897.27 GBP
50 XAU151,794.55 GBP
100 XAU303,589.10 GBP
250 XAU758,972.74 GBP
500 XAU1,517,945.49 GBP
1,000 XAU3,035,890.97 GBP
5,000 XAU15,179,454.87 GBP
10,000 XAU30,358,909.74 GBP
GBPXAU
1 GBP0.000329 XAU
5 GBP0.001647 XAU
10 GBP0.003294 XAU
25 GBP0.008235 XAU
50 GBP0.01647 XAU
100 GBP0.032939 XAU
250 GBP0.082348 XAU
500 GBP0.164696 XAU
1,000 GBP0.329393 XAU
5,000 GBP1.646963 XAU
10,000 GBP3.293926 XAU

1 XAU kuma shi ne

USD · US Dollar
4,038.59 USD
EUR · Euro
3,625.53 EUR
JPY · Japanese Yen
639,063 JPY
INR · Indian Rupee
384,301.18 INR
AUD · Australian Dollar
5,739.12 AUD
CAD · Canadian Dollar
5,668.57 CAD
CHF · Swiss Franc
3,352.59 CHF
CNY · Chinese Yuan
26,923.64 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.