SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Zinariya zuwa Yuro (XAU zuwa EUR)

Juya Zinariya (XAU) zuwa Yuro (EUR) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin XAU zuwa EUR na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 XAU. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar XAU zuwa EUR

Juya Zinariya (XAU) zuwa Yuro (EUR) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin XAU zuwa EUR na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 XAU. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1 XAU =
3,625.53EUR
1 XAU = 3,625.53 EUR · 1 EUR = 0.000275821 XAU
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

XAU zuwa EUR

Mafi girma4,627.98
Mafi ƙasa3,399.33
Canji+6.65%
3,0003,5004,0004,5005,000NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 XAU a EUR
28 Oct, 16:07 GMT3,625.53
28 Oct 20263,628.95
27 Oct 20263,598.47
26 Oct 20263,571.87
25 Oct 20263,564.97
24 Oct 20263,564.42
23 Oct 20263,576.28
22 Oct 20263,639.25
21 Oct 20263,669.69
20 Oct 20263,669.14
19 Oct 20263,722.84
18 Oct 20263,705.56
17 Oct 20263,705.55
16 Oct 20263,722.28
15 Oct 20263,692.35
14 Oct 20263,709.27
13 Oct 20263,747.98
12 Oct 20263,737.6
11 Oct 20263,745.06
10 Oct 20263,745.68
9 Oct 20263,736.17
8 Oct 20263,682.14
7 Oct 20263,679.9
6 Oct 20263,676.11
5 Oct 20263,694.61
4 Oct 20263,675.15
3 Oct 20263,676.73
2 Oct 20263,719.27
1 Oct 20263,695.94
30 Sept 20263,689.89
29 Sept 20263,634.55
28 Sept 20263,686.3
27 Sept 20263,762.41
26 Sept 20263,762.65
25 Sept 20263,755.53
24 Sept 20263,765.72
23 Sept 20263,803.98
17 Sept 20263,746.43
10 Sept 20263,789.59
3 Sept 20263,820.07
27 Aug 20263,947.04
20 Aug 20263,851.63
13 Aug 20263,826.36
6 Aug 20263,703.77
30 Jul 20263,557.93
23 Jul 20263,616.14
16 Jul 20263,515.31
9 Jul 20263,554.99
2 Jul 20263,571.43
25 Jun 20263,514.46
18 Jun 20263,742.91
11 Jun 20263,530.3
4 Jun 20263,860.94
28 May 20263,780.18
21 May 20263,903.54
14 May 20263,991.78
7 May 20264,000
30 Apr 20263,906.26
23 Apr 20264,016.06
16 Apr 20264,081.64
9 Apr 20264,048.59
2 Apr 20264,053.82
26 Mar 20263,907.77
19 Mar 20264,231.45
12 Mar 20264,478.26
5 Mar 20264,458.73
26 Feb 20264,380.13
19 Feb 20264,216.2
12 Feb 20264,255.31
5 Feb 20264,175.97
29 Jan 20264,627.98
22 Jan 20264,100.49
15 Jan 20263,958.57
8 Jan 20263,806.45
1 Jan 20263,673.73
25 Dec 20253,803.78
18 Dec 20253,690.2
11 Dec 20253,604.37
4 Dec 20253,607.79
27 Nov 20253,574.77
20 Nov 20253,549.46
13 Nov 20253,617.87
6 Nov 20253,454.63
30 Oct 20253,399.33

Juyawa masu sauri

XAUEUR
1 XAU3,625.53 EUR
5 XAU18,127.67 EUR
10 XAU36,255.34 EUR
25 XAU90,638.34 EUR
50 XAU181,276.68 EUR
100 XAU362,553.36 EUR
250 XAU906,383.40 EUR
500 XAU1,812,766.80 EUR
1,000 XAU3,625,533.60 EUR
5,000 XAU18,127,668.00 EUR
10,000 XAU36,255,335.99 EUR
EURXAU
1 EUR0.000276 XAU
5 EUR0.001379 XAU
10 EUR0.002758 XAU
25 EUR0.006896 XAU
50 EUR0.013791 XAU
100 EUR0.027582 XAU
250 EUR0.068955 XAU
500 EUR0.137911 XAU
1,000 EUR0.275821 XAU
5,000 EUR1.379107 XAU
10,000 EUR2.758215 XAU

1 XAU kuma shi ne

USD · US Dollar
4,038.59 USD
GBP · British Pound
3,035.89 GBP
JPY · Japanese Yen
639,063 JPY
INR · Indian Rupee
384,301.18 INR
AUD · Australian Dollar
5,739.12 AUD
CAD · Canadian Dollar
5,668.57 CAD
CHF · Swiss Franc
3,352.59 CHF
CNY · Chinese Yuan
26,923.64 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.