SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Bitcoin zuwa Fam Ingila (BTC zuwa GBP)

Juya Bitcoin (BTC) zuwa Fam Ingila (GBP) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin BTC zuwa GBP na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 BTC. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

₿
Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar BTC zuwa GBP

Juya Bitcoin (BTC) zuwa Fam Ingila (GBP) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin BTC zuwa GBP na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 BTC. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1 BTC =
60,448.55GBP
1 BTC = 60,448.5 GBP · 1 GBP = 0.000016543 BTC
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

BTC zuwa GBP

Mafi girma83,823.6
Mafi ƙasa45,851.1
Canji−27.89%
40,00060,00080,000100,000NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 BTC a GBP
28 Oct, 16:07 GMT60,448.5
28 Oct 202660,794.5
27 Oct 202659,681.2
26 Oct 202659,544.9
25 Oct 202660,386.7
24 Oct 202660,512.2
23 Oct 202660,967.2
22 Oct 202661,779.1
21 Oct 202661,819.4
20 Oct 202661,692.2
19 Oct 202661,836.7
18 Oct 202661,430.9
17 Oct 202661,133.4
16 Oct 202661,759.7
15 Oct 202661,039.8
14 Oct 202663,028
13 Oct 202663,190.1
12 Oct 202663,436
11 Oct 202662,700.8
10 Oct 202662,415.5
9 Oct 202662,297.5
8 Oct 202662,746.6
7 Oct 202663,529
6 Oct 202664,721.5
5 Oct 202664,827.9
4 Oct 202664,055.4
3 Oct 202663,840.4
2 Oct 202665,529
1 Oct 202663,541.2
30 Sept 202662,880.4
29 Sept 202662,857.9
28 Sept 202663,010.2
27 Sept 202663,623.1
26 Sept 202663,333
25 Sept 202663,643.9
24 Sept 202663,363.4
23 Sept 202665,165.2
17 Sept 202656,932.8
10 Sept 202657,776.2
3 Sept 202657,572.4
27 Aug 202658,729.3
20 Aug 202651,100.5
13 Aug 202646,966.8
6 Aug 202647,899.3
30 Jul 202648,102.6
23 Jul 202649,033.4
16 Jul 202647,783.9
9 Jul 202646,169.4
2 Jul 202645,851.1
25 Jun 202646,115.1
18 Jun 202647,961.9
11 Jun 202646,721.5
4 Jun 202647,935.6
28 May 202654,613.3
21 May 202658,017.3
14 May 202658,427.4
7 May 202659,519.1
30 Apr 202656,312.2
23 Apr 202657,574.3
16 Apr 202655,201.5
9 Apr 202653,106
2 Apr 202650,445.3
26 Mar 202653,041.4
19 Mar 202653,601.8
12 Mar 202651,928.2
5 Mar 202654,214.5
26 Feb 202650,132.4
19 Feb 202649,413.2
12 Feb 202649,617.4
5 Feb 202652,891.4
29 Jan 202663,904.8
22 Jan 202667,126.1
15 Jan 202671,795.9
8 Jan 202667,822.7
1 Jan 202665,289.9
25 Dec 202564,782.2
18 Dec 202564,432.3
11 Dec 202567,580.2
4 Dec 202569,892.2
27 Nov 202568,436.9
20 Nov 202570,877.6
13 Nov 202577,779.3
6 Nov 202579,187.6
30 Oct 202583,823.6

Juyawa masu sauri

BTCGBP
1 BTC60,448.55 GBP
5 BTC302,242.74 GBP
10 BTC604,485.47 GBP
25 BTC1,511,213.68 GBP
50 BTC3,022,427.37 GBP
100 BTC6,044,854.73 GBP
250 BTC15,112,136.83 GBP
500 BTC30,224,273.66 GBP
1,000 BTC60,448,547.33 GBP
5,000 BTC302,242,736.64 GBP
10,000 BTC604,485,473.27 GBP
GBPBTC
1 GBP0.000017 BTC
5 GBP0.000083 BTC
10 GBP0.000165 BTC
25 GBP0.000414 BTC
50 GBP0.000827 BTC
100 GBP0.001654 BTC
250 GBP0.004136 BTC
500 GBP0.008271 BTC
1,000 GBP0.016543 BTC
5,000 GBP0.082715 BTC
10,000 GBP0.16543 BTC

1 BTC kuma shi ne

USD · US Dollar
80,413.65 USD
EUR · Euro
72,189.10 EUR
JPY · Japanese Yen
12,724,575 JPY
INR · Indian Rupee
7,651,937.57 INR
AUD · Australian Dollar
114,273.42 AUD
CAD · Canadian Dollar
112,868.60 CAD
CHF · Swiss Franc
66,754.42 CHF
CNY · Chinese Yuan
536,084.82 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.