SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Zinariya zuwa Dalar Amurka (XAU zuwa USD)

Juya Zinariya (XAU) zuwa Dalar Amurka (USD) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin XAU zuwa USD na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 XAU. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar XAU zuwa USD

Juya Zinariya (XAU) zuwa Dalar Amurka (USD) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin XAU zuwa USD na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 XAU. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1 XAU =
4,038.59USD
1 XAU = 4,038.59 USD · 1 USD = 0.000247611 XAU
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

XAU zuwa USD

Mafi girma5,539.34
Mafi ƙasa3,948.14
Canji+2.29%
3,0004,0005,0006,000NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 XAU a USD
28 Oct, 16:07 GMT4,038.59
28 Oct 20264,036.1
27 Oct 20264,020.2
26 Oct 20264,008.31
25 Oct 20263,993.61
24 Oct 20263,993.61
23 Oct 20264,010.3
22 Oct 20264,091.64
21 Oct 20264,120.33
20 Oct 20264,122.67
19 Oct 20264,180.55
18 Oct 20264,164.67
17 Oct 20264,164.67
16 Oct 20264,182.95
15 Oct 20264,144.7
14 Oct 20264,158.44
13 Oct 20264,188.41
12 Oct 20264,186.27
11 Oct 20264,195.81
10 Oct 20264,195.83
9 Oct 20264,198.91
8 Oct 20264,125.82
7 Oct 20264,132.78
6 Oct 20264,122.71
5 Oct 20264,131.87
4 Oct 20264,137.53
3 Oct 20264,137.55
2 Oct 20264,185.41
1 Oct 20264,182.58
30 Sept 20264,181.49
29 Sept 20264,129.11
28 Sept 20264,198.35
27 Sept 20264,286.14
26 Sept 20264,286.14
25 Sept 20264,269.91
24 Sept 20264,284.18
23 Sept 20264,346.54
17 Sept 20264,294.59
10 Sept 20264,410.34
3 Sept 20264,430.37
27 Aug 20264,598.04
20 Aug 20264,499.24
13 Aug 20264,409.25
6 Aug 20264,278.92
30 Jul 20264,075.54
23 Jul 20264,132.5
16 Jul 20264,030.63
9 Jul 20264,062.25
2 Jul 20264,064.63
25 Jun 20263,995.91
18 Jun 20264,313.34
11 Jun 20264,076.59
4 Jun 20264,482.78
28 May 20264,380.97
21 May 20264,536.11
14 May 20264,676.07
7 May 20264,702.59
30 Apr 20264,558.05
23 Apr 20264,698.19
16 Apr 20264,822.69
9 Apr 20264,721.28
2 Apr 20264,681.38
26 Mar 20264,517.32
19 Mar 20264,861.61
12 Mar 20265,165.26
5 Mar 20265,182.74
26 Feb 20265,177.11
19 Feb 20264,973.05
12 Feb 20265,054.74
5 Feb 20264,926.84
29 Jan 20265,539.34
22 Jan 20264,793.84
15 Jan 20264,607.17
8 Jan 20264,443.87
1 Jan 20264,315.09
25 Dec 20254,480.03
18 Dec 20254,331.84
11 Dec 20254,212.35
4 Dec 20254,207.87
27 Nov 20254,150.81
20 Nov 20254,090.68
13 Nov 20254,192.84
6 Nov 20253,975.72
30 Oct 20253,948.14

Juyawa masu sauri

XAUUSD
1 XAU4,038.59 USD
5 XAU20,192.96 USD
10 XAU40,385.93 USD
25 XAU100,964.82 USD
50 XAU201,929.64 USD
100 XAU403,859.28 USD
250 XAU1,009,648.20 USD
500 XAU2,019,296.40 USD
1,000 XAU4,038,592.79 USD
5,000 XAU20,192,963.96 USD
10,000 XAU40,385,927.93 USD
USDXAU
1 USD0.000248 XAU
5 USD0.001238 XAU
10 USD0.002476 XAU
25 USD0.00619 XAU
50 USD0.012381 XAU
100 USD0.024761 XAU
250 USD0.061903 XAU
500 USD0.123806 XAU
1,000 USD0.247611 XAU
5,000 USD1.238055 XAU
10,000 USD2.47611 XAU

1 XAU kuma shi ne

EUR · Euro
3,625.53 EUR
GBP · British Pound
3,035.89 GBP
JPY · Japanese Yen
639,063 JPY
INR · Indian Rupee
384,301.18 INR
AUD · Australian Dollar
5,739.12 AUD
CAD · Canadian Dollar
5,668.57 CAD
CHF · Swiss Franc
3,352.59 CHF
CNY · Chinese Yuan
26,923.64 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.