SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Bitcoin zuwa Yuro (BTC zuwa EUR)

Juya Bitcoin (BTC) zuwa Yuro (EUR) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin BTC zuwa EUR na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 BTC. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

₿
Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar BTC zuwa EUR

Juya Bitcoin (BTC) zuwa Yuro (EUR) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin BTC zuwa EUR na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 BTC. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1 BTC =
72,189.10EUR
1 BTC = 72,189.1 EUR · 1 EUR = 0.0000138525 BTC
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

BTC zuwa EUR

Mafi girma95,317
Mafi ƙasa53,464
Canji−24.26%
40,00060,00080,000100,000NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 BTC a EUR
28 Oct, 16:07 GMT72,189.1
28 Oct 202672,676.4
27 Oct 202671,271.5
26 Oct 202671,004.9
25 Oct 202672,084.1
24 Oct 202672,257.5
23 Oct 202672,825.1
22 Oct 202673,618.5
21 Oct 202673,644.7
20 Oct 202673,468
19 Oct 202673,383.4
18 Oct 202672,853.6
17 Oct 202672,501.2
16 Oct 202673,110.4
15 Oct 202672,041.2
14 Oct 202674,631.4
13 Oct 202674,762.9
12 Oct 202674,963.4
11 Oct 202674,034.8
10 Oct 202673,732.5
9 Oct 202673,431.3
8 Oct 202673,958.4
7 Oct 202674,941
6 Oct 202676,258.4
5 Oct 202676,570.4
4 Oct 202675,340.8
3 Oct 202675,105.5
2 Oct 202676,931.3
1 Oct 202674,377.1
30 Sept 202673,397.9
29 Sept 202673,246
28 Sept 202673,282.7
27 Sept 202673,993.5
26 Sept 202673,646.4
25 Sept 202673,953.9
24 Sept 202673,711.2
23 Sept 202675,947.6
17 Sept 202666,441.3
10 Sept 202667,295.2
3 Sept 202666,992.9
27 Aug 202668,472.4
20 Aug 202659,522.4
13 Aug 202654,982.8
6 Aug 202655,829.9
30 Jul 202656,067.7
23 Jul 202657,447.7
16 Jul 202656,404.1
9 Jul 202654,131.5
2 Jul 202653,515.2
25 Jun 202653,464
18 Jun 202655,415.9
11 Jun 202654,141.1
4 Jun 202655,446.7
28 May 202663,013.1
21 May 202667,041.2
14 May 202667,473.1
7 May 202668,865.7
30 Apr 202665,030.8
23 Apr 202666,368.3
16 Apr 202663,455.7
9 Apr 202660,983.5
2 Apr 202657,861.6
26 Mar 202661,272
19 Mar 202662,023.7
12 Mar 202660,187.6
5 Mar 202662,316.9
26 Feb 202657,522.5
19 Feb 202656,541
12 Feb 202656,961.9
5 Feb 202661,144
29 Jan 202673,729.1
22 Jan 202677,121.2
15 Jan 202682,864.2
8 Jan 202678,161.2
1 Jan 202674,906.9
25 Dec 202574,336.9
18 Dec 202573,363.3
11 Dec 202577,284.8
4 Dec 202579,940.3
27 Nov 202578,136.8
20 Nov 202580,243.3
13 Nov 202588,071.6
6 Nov 202589,896.6
30 Oct 202595,317

Juyawa masu sauri

BTCEUR
1 BTC72,189.10 EUR
5 BTC360,945.50 EUR
10 BTC721,891.01 EUR
25 BTC1,804,727.52 EUR
50 BTC3,609,455.04 EUR
100 BTC7,218,910.07 EUR
250 BTC18,047,275.18 EUR
500 BTC36,094,550.37 EUR
1,000 BTC72,189,100.73 EUR
5,000 BTC360,945,503.67 EUR
10,000 BTC721,891,007.34 EUR
EURBTC
1 EUR0.000014 BTC
5 EUR0.000069 BTC
10 EUR0.000139 BTC
25 EUR0.000346 BTC
50 EUR0.000693 BTC
100 EUR0.001385 BTC
250 EUR0.003463 BTC
500 EUR0.006926 BTC
1,000 EUR0.013853 BTC
5,000 EUR0.069263 BTC
10,000 EUR0.138525 BTC

1 BTC kuma shi ne

USD · US Dollar
80,413.65 USD
GBP · British Pound
60,448.55 GBP
JPY · Japanese Yen
12,724,575 JPY
INR · Indian Rupee
7,651,937.57 INR
AUD · Australian Dollar
114,273.42 AUD
CAD · Canadian Dollar
112,868.60 CAD
CHF · Swiss Franc
66,754.42 CHF
CNY · Chinese Yuan
536,084.82 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.