SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Bitcoin zuwa Dalar Amurka (BTC zuwa USD)

Juya Bitcoin (BTC) zuwa Dalar Amurka (USD) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin BTC zuwa USD na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 BTC. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

₿
Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar BTC zuwa USD

Juya Bitcoin (BTC) zuwa Dalar Amurka (USD) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin BTC zuwa USD na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 BTC. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1 BTC =
80,413.65USD
1 BTC = 80,413.6 USD · 1 USD = 0.0000124357 BTC
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

BTC zuwa USD

Mafi girma110,705
Mafi ƙasa60,788.1
Canji−27.36%
60,00080,000100,000120,000NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 BTC a USD
28 Oct, 16:07 GMT80,413.6
28 Oct 202680,830.3
27 Oct 202679,624.2
26 Oct 202679,680.6
25 Oct 202680,751.3
24 Oct 202680,957.9
23 Oct 202681,663.3
22 Oct 202682,769.8
21 Oct 202682,688.4
20 Oct 202682,549.1
19 Oct 202682,405.6
18 Oct 202681,880
17 Oct 202681,484.3
16 Oct 202682,158.5
15 Oct 202680,866.9
14 Oct 202683,668.7
13 Oct 202683,548.5
12 Oct 202683,962.4
11 Oct 202682,945.6
10 Oct 202682,593.4
9 Oct 202682,526
8 Oct 202682,870
7 Oct 202684,163.7
6 Oct 202685,522.7
5 Oct 202685,632.6
4 Oct 202684,819.8
3 Oct 202684,518.7
2 Oct 202686,573.3
1 Oct 202684,170.1
30 Sept 202683,176.7
29 Sept 202683,212.7
28 Sept 202683,462
27 Sept 202684,293.6
26 Sept 202683,892.6
25 Sept 202684,083.1
24 Sept 202683,859.6
23 Sept 202686,779.9
17 Sept 202676,162.6
10 Sept 202678,318.3
3 Sept 202677,695.9
27 Aug 202679,765.8
20 Aug 202669,530.4
13 Aug 202663,358.5
6 Aug 202664,499.5
30 Jul 202664,224.4
23 Jul 202665,650.8
16 Jul 202664,672.6
9 Jul 202661,855.5
2 Jul 202660,905.4
25 Jun 202660,788.1
18 Jun 202663,861.4
11 Jun 202662,519.1
4 Jun 202664,377
28 May 202673,027.9
21 May 202677,905.3
14 May 202679,039.5
7 May 202680,961.8
30 Apr 202675,881.7
23 Apr 202677,641
16 Apr 202674,976.6
9 Apr 202671,116.2
2 Apr 202666,819
26 Mar 202670,829.6
19 Mar 202671,260.6
12 Mar 202669,420.8
5 Mar 202672,435.9
26 Feb 202667,988.8
19 Feb 202666,690.7
12 Feb 202667,663.1
5 Feb 202672,138.1
29 Jan 202688,248
22 Jan 202690,161.6
15 Jan 202696,441.3
8 Jan 202691,250
1 Jan 202687,984
25 Dec 202587,552.6
18 Dec 202586,119.3
11 Dec 202590,321.2
4 Dec 202593,236.6
27 Nov 202590,727.6
20 Nov 202592,478.7
13 Nov 2025102,068
6 Nov 2025103,456
30 Oct 2025110,705

Juyawa masu sauri

BTCUSD
1 BTC80,413.65 USD
5 BTC402,068.24 USD
10 BTC804,136.48 USD
25 BTC2,010,341.20 USD
50 BTC4,020,682.39 USD
100 BTC8,041,364.78 USD
250 BTC20,103,411.95 USD
500 BTC40,206,823.90 USD
1,000 BTC80,413,647.80 USD
5,000 BTC402,068,239.02 USD
10,000 BTC804,136,478.04 USD
USDBTC
1 USD0.000012 BTC
5 USD0.000062 BTC
10 USD0.000124 BTC
25 USD0.000311 BTC
50 USD0.000622 BTC
100 USD0.001244 BTC
250 USD0.003109 BTC
500 USD0.006218 BTC
1,000 USD0.012436 BTC
5,000 USD0.062179 BTC
10,000 USD0.124357 BTC

1 BTC kuma shi ne

EUR · Euro
72,189.10 EUR
GBP · British Pound
60,448.55 GBP
JPY · Japanese Yen
12,724,575 JPY
INR · Indian Rupee
7,651,937.57 INR
AUD · Australian Dollar
114,273.42 AUD
CAD · Canadian Dollar
112,868.60 CAD
CHF · Swiss Franc
66,754.42 CHF
CNY · Chinese Yuan
536,084.82 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.