SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Bitcoin zuwa Rupee na Indiya (BTC zuwa INR)

Juya Bitcoin (BTC) zuwa Rupee na Indiya (INR) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin BTC zuwa INR na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 BTC. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

₿
Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar BTC zuwa INR

Juya Bitcoin (BTC) zuwa Rupee na Indiya (INR) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin BTC zuwa INR na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 BTC. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1 BTC =
7,651,937.57INR
1 BTC = 7,651,938 INR · 1 INR = 1.3069 × 10⁻⁷ BTC
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

BTC zuwa INR

Mafi girma9,782,342
Mafi ƙasa5,733,244
Canji−21.78%
4,000,0006,000,0008,000,00010,000,000NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 BTC a INR
28 Oct, 16:07 GMT7,651,938
28 Oct 20267,690,202
27 Oct 20267,582,236
26 Oct 20267,566,250
25 Oct 20267,666,546
24 Oct 20267,686,620
23 Oct 20267,740,229
22 Oct 20267,812,708
21 Oct 20267,820,847
20 Oct 20267,822,371
19 Oct 20267,813,401
18 Oct 20267,780,971
17 Oct 20267,738,655
16 Oct 20267,781,639
15 Oct 20267,679,201
14 Oct 20267,944,134
13 Oct 20267,956,630
12 Oct 20268,038,597
11 Oct 20268,021,972
10 Oct 20267,977,568
9 Oct 20267,969,383
8 Oct 20268,018,198
7 Oct 20268,124,815
6 Oct 20268,245,938
5 Oct 20268,258,705
4 Oct 20268,157,714
3 Oct 20268,129,593
2 Oct 20268,335,835
1 Oct 20268,078,337
30 Sept 20267,982,084
29 Sept 20267,995,515
28 Sept 20268,007,545
27 Sept 20268,072,796
26 Sept 20268,029,857
25 Sept 20268,066,300
24 Sept 20268,037,628
23 Sept 20268,298,853
17 Sept 20267,300,446
10 Sept 20267,461,311
3 Sept 20267,334,706
27 Aug 20267,621,862
20 Aug 20266,648,593
13 Aug 20266,043,077
6 Aug 20266,131,837
30 Jul 20266,143,240
23 Jul 20266,336,854
16 Jul 20266,231,088
9 Jul 20265,907,105
2 Jul 20265,782,726
25 Jun 20265,733,244
18 Jun 20266,030,794
11 Jun 20265,979,450
4 Jun 20266,159,790
28 May 20267,035,178
21 May 20267,508,340
14 May 20267,564,943
7 May 20267,657,993
30 Apr 20267,204,881
23 Apr 20267,308,382
16 Apr 20266,996,191
9 Apr 20266,579,732
2 Apr 20266,212,217
26 Mar 20266,656,179
19 Mar 20266,624,400
12 Mar 20266,401,155
5 Mar 20266,674,973
26 Feb 20266,179,225
19 Feb 20266,052,639
12 Feb 20266,135,989
5 Feb 20266,525,555
29 Jan 20268,119,497
22 Jan 20268,250,911
15 Jan 20268,704,321
8 Jan 20268,205,860
1 Jan 20267,907,916
25 Dec 20257,863,803
18 Dec 20257,785,546
11 Dec 20258,155,985
4 Dec 20258,410,344
27 Nov 20258,089,884
20 Nov 20258,184,708
13 Nov 20259,045,907
6 Nov 20259,167,570
30 Oct 20259,782,342

Juyawa masu sauri

BTCINR
1 BTC7,651,937.57 INR
5 BTC38,259,687.83 INR
10 BTC76,519,375.67 INR
25 BTC191,298,439.17 INR
50 BTC382,596,878.34 INR
100 BTC765,193,756.68 INR
250 BTC1,912,984,391.71 INR
500 BTC3,825,968,783.42 INR
1,000 BTC7,651,937,566.84 INR
5,000 BTC38,259,687,834.22 INR
10,000 BTC76,519,375,668.44 INR
INRBTC
1 INR0 BTC
5 INR0.000001 BTC
10 INR0.000001 BTC
25 INR0.000003 BTC
50 INR0.000007 BTC
100 INR0.000013 BTC
250 INR0.000033 BTC
500 INR0.000065 BTC
1,000 INR0.000131 BTC
5,000 INR0.000653 BTC
10,000 INR0.001307 BTC

1 BTC kuma shi ne

USD · US Dollar
80,413.65 USD
EUR · Euro
72,189.10 EUR
GBP · British Pound
60,448.55 GBP
JPY · Japanese Yen
12,724,575 JPY
AUD · Australian Dollar
114,273.42 AUD
CAD · Canadian Dollar
112,868.60 CAD
CHF · Swiss Franc
66,754.42 CHF
CNY · Chinese Yuan
536,084.82 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.