SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Fam Ingila zuwa Naira na Najeriya (GBP zuwa NGN)

Juya Fam Ingila (GBP) zuwa Naira na Najeriya (NGN) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin GBP zuwa NGN na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 GBP. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

£
Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar GBP zuwa NGN

Juya Fam Ingila (GBP) zuwa Naira na Najeriya (NGN) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin GBP zuwa NGN na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 GBP. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1.00 GBP =
1,790.25NGN
1 GBP = 1,790.25 NGN · 1 NGN = 0.00055858 GBP
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

GBP zuwa NGN

Mafi girma1,959.99
Mafi ƙasa1,746.94
Canji−6.61%
1,7001,8001,9002,000NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 GBP a NGN
28 Oct, 16:07 GMT1,790.25
28 Oct 20261,783.79
27 Oct 20261,792
26 Oct 20261,803.28
25 Oct 20261,798.52
24 Oct 20261,781.41
23 Oct 20261,784.3
22 Oct 20261,784.93
21 Oct 20261,780.1
20 Oct 20261,780.4
19 Oct 20261,776.6
18 Oct 20261,775.26
17 Oct 20261,774.62
16 Oct 20261,770.66
15 Oct 20261,762.73
14 Oct 20261,757.95
13 Oct 20261,755.97
12 Oct 20261,762.46
11 Oct 20261,761.8
10 Oct 20261,760.88
9 Oct 20261,761.69
8 Oct 20261,755.63
7 Oct 20261,756.6
6 Oct 20261,746.94
5 Oct 20261,753.02
4 Oct 20261,761.93
3 Oct 20261,761.46
2 Oct 20261,755.15
1 Oct 20261,759.62
30 Sept 20261,756.88
29 Sept 20261,755.6
28 Sept 20261,759.97
27 Sept 20261,761.53
26 Sept 20261,760.77
25 Sept 20261,752.98
24 Sept 20261,755.75
23 Sept 20261,764.37
17 Sept 20261,778.95
10 Sept 20261,793.72
3 Sept 20261,792.03
27 Aug 20261,824.17
20 Aug 20261,832.4
13 Aug 20261,837.43
6 Aug 20261,833.32
30 Jul 20261,816.41
23 Jul 20261,837.15
16 Jul 20261,864.09
9 Jul 20261,842.21
2 Jul 20261,826.4
25 Jun 20261,806.78
18 Jun 20261,809.99
11 Jun 20261,820.38
4 Jun 20261,835.7
28 May 20261,836.85
21 May 20261,841.43
14 May 20261,855.59
7 May 20261,850.68
30 Apr 20261,852.93
23 Apr 20261,822.67
16 Apr 20261,825.74
9 Apr 20261,846.64
2 Apr 20261,829.87
26 Mar 20261,850.09
19 Mar 20261,813.35
12 Mar 20261,868.8
5 Mar 20261,848.76
26 Feb 20261,829.21
19 Feb 20261,813.65
12 Feb 20261,845.94
5 Feb 20261,871.33
29 Jan 20261,928.47
22 Jan 20261,911.94
15 Jan 20261,911.29
8 Jan 20261,918.29
1 Jan 20261,948.33
25 Dec 20251,959.99
18 Dec 20251,943.38
11 Dec 20251,936.3
4 Dec 20251,930.96
27 Nov 20251,919.41
20 Nov 20251,894.18
13 Nov 20251,892.04
6 Nov 20251,883.66
30 Oct 20251,916.92

Juyawa masu sauri

GBPNGN
1 GBP1,790.25 NGN
5 GBP8,951.27 NGN
10 GBP17,902.54 NGN
25 GBP44,756.36 NGN
50 GBP89,512.72 NGN
100 GBP179,025.44 NGN
250 GBP447,563.59 NGN
500 GBP895,127.18 NGN
1,000 GBP1,790,254.35 NGN
5,000 GBP8,951,271.75 NGN
10,000 GBP17,902,543.50 NGN
NGNGBP
1 NGN0.00 GBP
5 NGN0.00 GBP
10 NGN0.01 GBP
25 NGN0.01 GBP
50 NGN0.03 GBP
100 NGN0.06 GBP
250 NGN0.14 GBP
500 NGN0.28 GBP
1,000 NGN0.56 GBP
5,000 NGN2.79 GBP
10,000 NGN5.59 GBP

1.00 GBP kuma shi ne

USD · US Dollar
1.33 USD
EUR · Euro
1.19 EUR
JPY · Japanese Yen
211 JPY
INR · Indian Rupee
126.59 INR
AUD · Australian Dollar
1.89 AUD
CAD · Canadian Dollar
1.87 CAD
CHF · Swiss Franc
1.10 CHF
CNY · Chinese Yuan
8.87 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.