SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Dalar Amurka zuwa Naira na Najeriya (USD zuwa NGN)

Juya Dalar Amurka (USD) zuwa Naira na Najeriya (NGN) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin USD zuwa NGN na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 USD. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

$
Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar USD zuwa NGN

Juya Dalar Amurka (USD) zuwa Naira na Najeriya (NGN) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin USD zuwa NGN na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 USD. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1.00 USD =
1,345.77NGN
1 USD = 1,345.77 NGN · 1 NGN = 0.000743069 USD
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

USD zuwa NGN

Mafi girma1,453.99
Mafi ƙasa1,322.04
Canji−7.28%
1,3001,3501,4001,4501,500NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 USD a NGN
28 Oct, 16:07 GMT1,345.77
28 Oct 20261,341.63
27 Oct 20261,343.17
26 Oct 20261,347.58
25 Oct 20261,344.95
24 Oct 20261,331.52
23 Oct 20261,332.1
22 Oct 20261,332.27
21 Oct 20261,330.84
20 Oct 20261,330.56
19 Oct 20261,333.15
18 Oct 20261,331.9
17 Oct 20261,331.4
16 Oct 20261,331.03
15 Oct 20261,330.54
14 Oct 20261,324.27
13 Oct 20261,328.09
12 Oct 20261,331.59
11 Oct 20261,331.79
10 Oct 20261,330.69
9 Oct 20261,329.87
8 Oct 20261,329.31
7 Oct 20261,325.93
6 Oct 20261,322.04
5 Oct 20261,327.12
4 Oct 20261,330.6
3 Oct 20261,330.5
2 Oct 20261,328.51
1 Oct 20261,328.36
30 Sept 20261,328.18
29 Sept 20261,326.16
28 Sept 20261,328.7
27 Sept 20261,329.57
26 Sept 20261,329.26
25 Sept 20261,326.86
24 Sept 20261,326.63
23 Sept 20261,324.91
17 Sept 20261,329.79
10 Sept 20261,323.24
3 Sept 20261,327.89
27 Aug 20261,343.08
20 Aug 20261,346.7
13 Aug 20261,362.06
6 Aug 20261,361.48
30 Jul 20261,360.45
23 Jul 20261,372.13
16 Jul 20261,377.3
9 Jul 20261,375.04
2 Jul 20261,374.96
25 Jun 20261,370.66
18 Jun 20261,359.36
11 Jun 20261,360.4
4 Jun 20261,366.88
28 May 20261,373.67
21 May 20261,371.34
14 May 20261,371.68
7 May 20261,360.53
30 Apr 20261,375.07
23 Apr 20261,351.59
16 Apr 20261,344.2
9 Apr 20261,378.98
2 Apr 20261,381.47
26 Mar 20261,385.46
19 Mar 20261,363.99
12 Mar 20261,397.9
5 Mar 20261,383.7
26 Feb 20261,348.79
19 Feb 20261,343.79
12 Feb 20261,353.63
5 Feb 20261,372.05
29 Jan 20261,396.5
22 Jan 20261,423.46
15 Jan 20261,422.86
8 Jan 20261,425.79
1 Jan 20261,445.79
25 Dec 20251,450.24
18 Dec 20251,453.99
11 Dec 20251,448.78
4 Dec 20251,447.49
27 Nov 20251,447.83
20 Nov 20251,451.74
13 Nov 20251,441.8
6 Nov 20251,441.79
30 Oct 20251,451.45

Juyawa masu sauri

USDNGN
1 USD1,345.77 NGN
5 USD6,728.85 NGN
10 USD13,457.70 NGN
25 USD33,644.25 NGN
50 USD67,288.50 NGN
100 USD134,577.00 NGN
250 USD336,442.50 NGN
500 USD672,885.00 NGN
1,000 USD1,345,770.00 NGN
5,000 USD6,728,850.00 NGN
10,000 USD13,457,700.00 NGN
NGNUSD
1 NGN0.00 USD
5 NGN0.00 USD
10 NGN0.01 USD
25 NGN0.02 USD
50 NGN0.04 USD
100 NGN0.07 USD
250 NGN0.19 USD
500 NGN0.37 USD
1,000 NGN0.74 USD
5,000 NGN3.72 USD
10,000 NGN7.43 USD

1.00 USD kuma shi ne

EUR · Euro
0.90 EUR
GBP · British Pound
0.75 GBP
JPY · Japanese Yen
158 JPY
INR · Indian Rupee
95.16 INR
AUD · Australian Dollar
1.42 AUD
CAD · Canadian Dollar
1.40 CAD
CHF · Swiss Franc
0.83 CHF
CNY · Chinese Yuan
6.67 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.