SmartCalcy.Amsoshi masu sauri don lissafin yau da kullum
/
Kuɗi

Ether zuwa Dalar Amurka (ETH zuwa USD)

Juya Ether (ETH) zuwa Dalar Amurka (USD) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin ETH zuwa USD na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 ETH. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ξ
Duba farashin banki ko kati
Daga banki, kati, rumfar filin jirgi ko sabis na tura kuɗi

Game da juyawar ETH zuwa USD

Juya Ether (ETH) zuwa Dalar Amurka (USD) a sabon farashin musaya na tsakiyar kasuwa. Duba farashin ETH zuwa USD na yau, yadda ya motsa a shekarar da ta wuce tare da mafi girma, mafi ƙasa da canji, da teburin adadin da aka saba daga 1 zuwa 10,000 ETH. Sannan duba nawa farashin banki, kati ko mai tura kuɗi ke kashe muku da gaske.

Ɓangare ne na sashen “Kuɗi” na SmartCalcy. Yana aiki a burauzar ku ba tare da asusu ba, yana amfani da kuɗinku da ma'aunanku (canza su a saman shafin), kuma yana ba da ƙiyasi don bayani kawai, don haka duba jagorar hukuma kafin ku dogara da sakamako.

1 ETH =
2,330.44USD
1 ETH = 2,330.44 USD · 1 USD = 0.000429104 ETH
Farashin tsakiyar kasuwa, an sabunta 28 Oct, 16:07 GMT. Bankuna da masu ba da kati yawanci suna ƙara margin na 0.5–5% a kai.

ETH zuwa USD

Mafi girma3,933.89
Mafi ƙasa1,616.85
Canji−40.76%
1,0002,0003,0004,000NovFebMayAug
Nuna bayanan
Kwanan wata1 ETH a USD
28 Oct, 16:07 GMT2,330.44
28 Oct 20262,351.19
27 Oct 20262,310.56
26 Oct 20262,306.83
25 Oct 20262,360.21
24 Oct 20262,382.74
23 Oct 20262,405.06
22 Oct 20262,440.37
21 Oct 20262,441.85
20 Oct 20262,438.75
19 Oct 20262,418.74
18 Oct 20262,423.06
17 Oct 20262,424.87
16 Oct 20262,438.69
15 Oct 20262,361.42
14 Oct 20262,509.86
13 Oct 20262,526.74
12 Oct 20262,558.68
11 Oct 20262,505.27
10 Oct 20262,492.88
9 Oct 20262,496.68
8 Oct 20262,569.34
7 Oct 20262,613.02
6 Oct 20262,700.42
5 Oct 20262,705.99
4 Oct 20262,693.12
3 Oct 20262,672.78
2 Oct 20262,740.69
1 Oct 20262,710
30 Sept 20262,669.04
29 Sept 20262,666.2
28 Sept 20262,658.22
27 Sept 20262,691.39
26 Sept 20262,686.27
25 Sept 20262,674.4
24 Sept 20262,672.97
23 Sept 20262,775.86
17 Sept 20262,425.85
10 Sept 20262,474.81
3 Sept 20262,402.28
27 Aug 20262,527.84
20 Aug 20262,257.94
13 Aug 20261,874.14
6 Aug 20261,895.51
30 Jul 20261,911.84
23 Jul 20261,923.3
16 Jul 20261,926.88
9 Jul 20261,727.53
2 Jul 20261,635.94
25 Jun 20261,616.85
18 Jun 20261,734.11
11 Jun 20261,649.76
4 Jun 20261,804.51
28 May 20261,980.14
21 May 20262,142.73
14 May 20262,241.26
7 May 20262,321.76
30 Apr 20262,252.34
23 Apr 20262,336.72
16 Apr 20262,359.3
9 Apr 20262,182.47
2 Apr 20262,070.31
26 Mar 20262,148.47
19 Mar 20262,205.39
12 Mar 20262,033
5 Mar 20262,118.51
26 Feb 20262,049.73
19 Feb 20261,964.33
12 Feb 20261,964.26
5 Feb 20262,152.42
29 Jan 20262,978.55
22 Jan 20263,031.34
15 Jan 20263,326.39
8 Jan 20263,169.05
1 Jan 20262,985.08
25 Dec 20252,943.23
18 Dec 20252,827.14
11 Dec 20253,202.88
4 Dec 20253,204.05
27 Nov 20253,038.06
20 Nov 20253,045.18
13 Nov 20253,428.16
6 Nov 20253,406.82
30 Oct 20253,933.89

Juyawa masu sauri

ETHUSD
1 ETH2,330.44 USD
5 ETH11,652.19 USD
10 ETH23,304.37 USD
25 ETH58,260.93 USD
50 ETH116,521.87 USD
100 ETH233,043.74 USD
250 ETH582,609.34 USD
500 ETH1,165,218.69 USD
1,000 ETH2,330,437.38 USD
5,000 ETH11,652,186.88 USD
10,000 ETH23,304,373.76 USD
USDETH
1 USD0.000429 ETH
5 USD0.002146 ETH
10 USD0.004291 ETH
25 USD0.010728 ETH
50 USD0.021455 ETH
100 USD0.04291 ETH
250 USD0.107276 ETH
500 USD0.214552 ETH
1,000 USD0.429104 ETH
5,000 USD2.14552 ETH
10,000 USD4.29104 ETH

1 ETH kuma shi ne

EUR · Euro
2,092.08 EUR
GBP · British Pound
1,751.84 GBP
JPY · Japanese Yen
368,766 JPY
INR · Indian Rupee
221,757.90 INR
AUD · Australian Dollar
3,311.71 AUD
CAD · Canadian Dollar
3,271.00 CAD
CHF · Swiss Franc
1,934.58 CHF
CNY · Chinese Yuan
15,536.07 CNY
Farashin tsakiyar kasuwa daga bayanai a buɗe, don bayani kawai: manyan kuɗaɗe da crypto ta Coinbase, ƙarafa masu daraja ta Swissquote, da farashin tunani na yau da kullum ga sauran. Ba tayin ciniki ba ne, kuma farashin da za ku samu zai haɗa da margin da kuɗaɗen mai bayarwa.